Left hand side of path facing mountain

ROW 11

1          Thomas Parry                                                   Plas Mostyn

2          John Roberts                                                    Pant tywyll

3          Richard Roberts                                               Erwe

4          John Jones                                                        Park ( Tynwr Allan )

5          David Davies                                                    Rhos Berse

6          William Williams                                               Y Stryt ( tailor)

7          John Abraham                                                  Frondeg  ( Island )

8          Ernie Edwards ?                                               Plas Buckley

9          William Jones                                                   Nant

10        Thomas Bithell                                      Coedpoeth

11        Isaac Jones                                                       Talwrn

12        John Michael                                                    Nantyffrith

13        Richard Jones                                                   Bugail y Caenewydd

14        Margaret Davies                                               Nant

15        John Jones                                                        Y Foel

16        John Edwards                                                   Penygelli

17        Evan Williams                                                   Ystryt

Rhwyn y Gladfa No 1 yn yr unfed res ar degar Llwbr y mae cladfa Catherine Lloyd. City Land.

Rhwyn bedd No 10 a 11 mae bedd Thomas Davies, Nant.Dyram.

Rhwyng bedd Thomas Evans, Rock a bedd Edwards Bryan,

Nant y mae bedd Jonathon Oldfield , New Brighton.

ROW 12

1          Isaac Bellis                                                       Mwywnglawdd

2          John Jones                                                        Pen nant ( Cae Heg )

3          Thomas Moss                                                   City Land,

4          Daniel Philips                                                    City Land, Minera

5          John Jones                                                        Nant ( Tywwr allan

6          Thomas Jones                                                   Coedpoeth ( Y Gof )

7          Edward Jones                                                   Wern

8          Michael Hughes                                                Aberoer

9          Thomas Andrew                                               Mwynglawdd

10        Jonathon Jones                                     Sychnant

11        William Davies                                      Nant

12        Edward Roberts                                               Wern ( Miner)

13        Robert Roberts                                     Frondeg ( Miner )

14        Joseph mab Hugh Jones                                    Nant

15        Price Jones                                                       Frondeg

16        Evan J Roberts                                     Bwlchgwyn

17        Thomas Jones                                                   New Brighton

18        Amelia Jones                                                    Nant, Coedpoeth.

Left hand side of path facing mountain

ROW 13

1          Ishmael Jones                                                   Rhos

2          John Williams                                                   Llifiwer

3          John Rogers                                                     Nant. Mab Mary Rogers. Mysin

4          Edward Jones                                                   Nant / Johnni

5          Thomas Parry                                                   Ffynan Ceirw

6          Edward Hughes                                                Bwlchgwyn      

7          Sarah Abraham                                                Frondeg

8          John Williams                                                   Pentre Mwynglawdd

9          Humphrey Jones                                               Frondeg ( Alias Llangollen )

10        Robert Davies                                                  Nant ( Dyram )

11        Thomas Lewis                                                  Ystryt

12        Isaac Roberts                                                   New Brighton

13        Elinar Goodwin                                     Merch Sarah Morris No 9

14        Griffith Thomas                                                 Dyffrun. Eisteddfod.

15        Samuel Jones                                                    Nant ( Glochwr )

16        William Wootton                                              Coedpoeth

17        Edward Jones                                                   Top yr Ochr

18        John Evans                                                       Wern

ROW 14

1          Robert Roberts                                     Mwynglawdd

2          Joseph Lewis                                                    Mwynglawdd

3          Peter Davies                                                     Coedpoeth

4          Thomas Jones                                                   Nant Gilpin

5          Dinah Barclau                                                   Bwlchgwyn

6          Isaac Edwards                                                  City Land

7          William Williams                                               City Land

8          Elizabeth Abraham                                            Frondeg

9          John Jones                                                        Aberoer  ( Gof )

10        Richard Jones                                                   Frondeg

11        Robert Hughes                                     Mynydd Plas Gwyn

12        John Price                                                        Cae Mynydd

13        William Rogers                                     Rhosdir

14        John Roberts                                                    Tir Celyn. Mwynglawdd

15        Robert Jones                                                    Nant ( shafddman  )

16        Jane Goodwyn                                                 priod  John Goodwyn. N.B.

17        Thomas Roberts                                               Nant

18        Thomas Belton                                     Mynydd Plas Gwyn

19        David Thomas                                                  Wern

20        James Jones                                                     Bwlchgwyn  ddau Gan

Left hand side of path facing mountain

ROW 15

1          Mr Morris                                                        Coedpoeth

2          David Jones                                                      Y Stryt

3          Hugh Simon ( mab Hugh Simon)                       Nebo, Bwlchgwyn

4          Thomas Gilpin                                      Pentre Mwynglawdd

5          John Jones                                                        Nant ( hwiliar glo ? )

6          Joseph Jackson                                                Southsea

7          Robert Roberts                                     Nant Pentre

8          Jane Davies                                                      Nant

9          Elizabeth Williams                                             Nant

10        Edward Thomas                                               Caenewydd ddau fedd

11        Simon Roberts                                                  Ystryt

12        John Evans                                                       New Brighton

13        Thomas Evans                                                  Rock

14        Edward Bryan                                                  Nant

15        Francis Oldfield                                                Sit 1

16        William Jones                                                   Caer Adarn

17        William Challoner                                             Minera

18        Joseph Wilcoxon                                              Fron

 

 

CLICK TO READ PART 3